~Welcome to ELF's house~
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[Full Trans] ANAN interview - Donghae "Tôi muốn cầu hôn người con gái mình yêu công khai trước mọi người"

Go down 
Tác giảThông điệp
elfca_13

elfca_13

[Full Trans] ANAN interview - Donghae "Tôi muốn cầu hôn người con gái mình yêu công khai trước mọi người" Empty
Bài gửiTiêu đề: [Full Trans] ANAN interview - Donghae "Tôi muốn cầu hôn người con gái mình yêu công khai trước mọi người"   [Full Trans] ANAN interview - Donghae "Tôi muốn cầu hôn người con gái mình yêu công khai trước mọi người" I_icon_minitimeSat May 19, 2012 3:17 pm

DongHae - chàng trai nổi bật với không khí quyến rũ trong single mới nhất của SUPER JUNIOR - Opera
"Opera là một bài hát tuyệt vời, dù là phần điệp khúc hay màn trình diễn. Với tôi, tôi chỉ mất 15 phút để ghi âm trong khi thường phải mất tầm 30 phút cho một bài hát. Điều đó không tuyệt sao? Oh, một điều buồn cười đã xảy ra khi chúng tôi ghi hình cho Opera là quần của LeeTeuk hyung đã bị rách vào lúc đó. Thế nhưng quần dài và quần trong của anh ấy đều có màu đen nên không hiện rõ. Ahh,Thật là đáng tiếc quá đi mất"

Trong nháy mắt, bạn trông thật là cool, nhưng theo LeeTeuk thì:"Em ấy rất cô đơn"
"Điều khiến tôi cảm thấy rất biết ơn khi được là thành viên của SUPER JUNIOR là thế...luôn có một ai đó ở bên để cùng chơi với tôi. Tôi là người không thể ngủ một mình vào buổi đêm. Thế nên bất cứ khi nào tôi cảm thấy rằng mình không thể chợp mắt được, tôi sẽ tới phòng các thành viên khác và làm phiền họ...bắt họ phải chơi với tôi. Tôi rất giỏi trong việc quấy nhiễu làm người khác không thể ngủ vào buổi đêm được đó *cười lớn*"

Thi thoảng, bạn cảm thấy có sự thôi thúc để được gặp các thành viên và đôi khi còn gửi các tin nhắn SMS nữa
"Đó là một vấn đề của tôi *cười lớn* vì vậy mà tôi cần có một người bạn gái sớm. Người con gái trong mơ của tôi là một cô gái với suối tóc dài, làn da trắng và đôi mắt to... Một ai đó thấp bé hơn tôi! Và tất nhiên, người ấy phải yêu một mình tôi mà thôi. Nhưng chắc đó chỉ là giấc mơ của riêng tôi thôi. Thực tế thì trực giác là quan trọng nhất. Liệu cô ấy có vui khi là bạn gái của tôi không nhỉ? Bởi vì tôi là người rất thích những điều bất ngờ và tạo các sự kiện khi đang hẹn hò"

Vậy còn ý tưởng của bạn về cách cầu hôn thật lãng mạn thì sao?
"Chúng ta chỉ có thể làm điều đó 1 lần trong suốt cuộc đời. Mới đây tôi đã tìm thấy một cách cầu hôn tuyệt vời trên Youtube. Với nhạc nền là bài hát 'Can't Take My Eyes of You', trong khuôn viên trường học, chàng trai sẽ thú nhận tình yêu với cô gái và nói "Hãy cưới nhau nhé em" và tôi đã nghĩ:"Chính là nó". Tôi cũng quyết định sẽ cầu hôn người mình yêu trước mọi người. Ahh, thật khó đề từ chối một lời cầu hôn như thế phải không?Tất nhiên rồi, đó là chiến lược mà *cười lớn*"

Hãy nói cho chúng tôi về ước mơ từ nhỏ của bạn
"Tôi đã mong muốn được trở thành một vận động viên thể thao vì thế mà tôi đã từng chơi bóng ném trong 1 năm nhưng tôi cảm thấy như vỡ mộng bởi khả năng có giới hạn của mình về môn thể thao này. Và rồi là cầu thủ bóng đã. Tôi ghét phải chạy không ngừng nghỉ trong vòng 45 phút nên tôi lại từ bỏ *cười lớn*. Vậy nên giờ tôi nghĩ, chỉ tập thể dục như là một sở thích là điều tốt nhất"

Điều mà bạn cảm thấy hối tiếc với các thành viên là gì?
"Tôi có một bàn tay với sức mạnh có thể làm hỏng mọi thứ dừ chỉ là mới chạm vào. Có vài lần, tôi đã làm hư đồ điện tử mà tôi mượn từ các thành viên...Tôi biết mình thật tê nhưng tôi thực sự không biết mình nên phải làm gì cả...Mọi người...tôi rất xin lỗi"

[Full Trans] ANAN interview - Donghae "Tôi muốn cầu hôn người con gái mình yêu công khai trước mọi người"
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 100 năm trước bạn là ai?
» Kiếp trước bạn là ...
» [INFO]Ca khúc song ca của EunHyuk & DongHae càng quét tất cả các BXH âm nhạc tại Nhật Bản
» Khám phá chính mình
» [Hot Project] Vietsub - I AM Teaser (FULL) {DevilTeam}